BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Orilẹede Mali
Mọ̀ nípa tọkọtaya tó bímọ mẹ́sàn-án ní ẹ̀ẹ̀kan náà
13 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Àwọn alákatakíti ẹ̀sìn pa ọmọ-ogun Mali lẹ́yìn ọjọ́ díẹ̀ ti France kó ọmọogun rẹ̀ kúrò
20 Èrèlè 2022
Àjọ AU fajúro lórí ọwọ́jà ìdìtẹ̀ gbàjọba tó ń wáyé nílẹ̀ Afrika
7 Èrèlè 2022
8:14
Fídíò,
'Tí wọ́n bá bá ẹ sùn tí wọn ò "release" wọ́n á gba owó wọn, àwa la ń ra Kọ́ńdọ́ọ̀mù tí wọ́n fi ń bá wa sùn ní Mali'
Duration, 8,14
8 Bélú 2021
9:26
Fídíò,
BBC African Eye ṣe àyẹ̀wò bí ìjẹkújẹ iléeṣẹ́ ológun ṣe ń ṣàkóbá ìdojúkọ ìgbésùnmọ̀mí ní Mali
Duration, 9,26
28 Agẹmo 2021
Wo ìdí tí ECOWAS fi dá Mali dúró, tó tún fún àwọn ológun ní gbèdéke láti gbé ìjọba sílẹ̀
31 Èbibi 2021
Ààrẹ Mali tẹ́lẹ̀, Amadou Toumani Toure jáde láyé
10 Bélú 2020
Bah N'Daw àti Assimi Goita di adarí tuntun láti tukọ̀ orílẹ̀-èdè Mali ní ọdún kan àti aàbọ̀
22 Owewe 2020
Àwọn ọmọ orílẹ̀èdè Mali ń fò fáyọ̀ pé ológun gba ìjọba mọ́ alágbádá lọ́wọ́
23 Agẹmo 2020
Ọmọ ogun ilẹ̀ mẹ́tàléláàdọ́ta ni wọ́n ti pa nínú ìkọlù Mali
2 Bélú 2019