BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Borno
Ọwọ́ tẹ ọba ìlú, ọmọ ikọ̀ Boko Haram tẹlẹ àti àwọn 35 míì lórí ẹ̀sùn gbígbé ògùn olóró
13 Ẹrẹ̀nà 2023
Ọgbọ̀n èèyàn kú, bí ìjà ńlá ṣe bẹ́ sílẹ̀ láàrin agbébọn àti Fijilańté
12 Ẹrẹ̀nà 2023
‘Ọmọ 263 ni àwọn ìyàwó Boko Haram tó ronúpìwà bí láàrín oṣù mẹ́rin’
30 Bélú 2022
Ṣé lóòtọ́ ni àwọn jàndùkú kọlu Atiku àti ikọ̀ ìpolongo rẹ̀ ní Borno?
10 Bélú 2022
Iléeṣẹ́ ọlọ́pàá Bornu tú àgùtàn tó ji ẹja díndín jẹ sílẹ̀
7 Bélú 2022
A ti tú akẹ́kọ̀ọ́bìnrin Chibok méjì míì sílẹ̀ àmọ́ wọ́n ti bímọ ... – Ológun
23 Ọ̀wàrà 2022
Iṣẹ́ olùkọ́ ló wù mí kí ọmọ mi tó kọ́ afárá tí ìjọba fún ni ẹ̀bùn ₦5million ṣe àmọ́...
24 Agẹmo 2022
Ta ni Kashim Shettima tí Tinubu gbé gẹ́gẹ́ bí igbákejì?
12 Agẹmo 2022
Orí ìpìlẹ̀ àṣeyọrí Buhari ni máa mọ lé tí mo bá fi di Ààrẹ - Fayemi
14 Èbibi 2022
Kìnìún yawọ ìlú, ṣe ọlọ́dẹ méjì léṣe
17 Ẹrẹ̀nà 2022
Gómìnà Zulum ṣe ìkìlọ̀ lórí ìdúnkookò ikọ̀ agbéṣumọ̀mí ISWAP sí Nàìjíríà
17 Èrèlè 2022
Gómìnà Zulum ṣèkìlọ̀ lórí ìdúnkokò ikọ̀ agbéṣumọ̀mí ISWAP sí Nàìjíríà
5 Èrèlè 2022
Èrò àwọn ọmọ Nàìjíríà ṣọ̀tọ̀ọ̀tọ̀ bí wọ́n ṣe rí Abba Kyari, Obi Cubana níbi ìgbéyàwò ọmọ ọ̀gá ọlọ́pàá Alkali Baba
30 Sẹ́rẹ́ 2022
Ọmọ ọdún 14 gún ara rẹ̀ pa lẹ́yìn tí okùnrin ẹni ọdún 35 fi ipá balòpọ̀
20 Sẹ́rẹ́ 2022
Gómìnà Bornu fáwọn ọlọ́dẹ àtàwọn JTF tó ń kojú Boko Haram ní ẹ̀bùn ráìsì àti owó fún ọdún kérésì
22 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
"Ó dùn mí pé èmi ló bí Abubakar Shekau tó dá ayé lóró"
6 Bélú 2021
Gómínà díbọn lọ ilé ìwòsàn, òṣìṣẹ ìlera tó gba rìbá N10,000 wọ gàù
5 Bélú 2021
Boko Haram fi tipa fẹ́ mi fún ọkọ àmọ́ ìfẹ́ rẹ̀ gbóná lọ́kàn mi ni ń kò fi sá kúrò
26 Ọ̀wàrà 2021
Obìnrin mẹ́fà àti ọmọ wẹ́wẹ́ mẹsan sá ní àhámọ́ Boko Haram lẹ́yìn oṣù mẹ́fà
12 Ọ̀wàrà 2021
Ìbẹ̀rùbojo wọ ìlú méjì ní ìhà Àrìwá Naijiria, Boko Haram tún ti gbàjọba níbẹ̀!
27 Owewe 2021
Ọ̀gá Boko Haram méjì àti ìdílé wọn tó tó 1,081 tọrọ ìdáríjì lọ́wọ́ ọmọ Naijiria
5 Ògún 2021
Iléeṣẹ́ ọmọ ogun Naijiria tu ẹgbẹ̀rún kan afurasí Boko Haram sílẹ̀ ní àhámọ́
16 Agẹmo 2021
Lẹ́yìn ọdún kan tí àwọn ènìyàn ìpínlẹ̀ Borno hó lé lórí, Ààrẹ Buhari ṣe àbẹ̀wò sí Borno
17 Òkùdu 2021
Àdó olóró ẹgbẹ́ agbésùnmọ̀mí sekú pa èèyàn mẹ́wàá ní Maiduguri, ọ̀pọ̀ farapa yána yàna
24 Èrèlè 2021
Page
1
nínú
2
1
2
Tókàn