BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ayederu Iroyin
Arise TV yóò san owó ìtanràn lórí ìròyìn ẹlẹ́jẹ̀ tí wọ́n gbé nípa Tinubu – NBC
15 Bélú 2022
Mọ̀ síi nípa fídíò ayédèrú owó N5000 àti N2000 tó ń káàkiri ní Nàìjíríà
29 Ọ̀wàrà 2022
Wo ìpèníjà márùn ún tó ń kojú BBC bó ṣe pé ọgọ́rùn ún ọdún
19 Ọ̀wàrà 2022
Ṣé lóòtọ ni Elon Musk jẹ́jẹ̀ẹ́ láti ti Peter Obi lẹ́yìn nínú fídíò tó wà lórí ayélujára?
30 Ògún 2022
Àbúrò Fayose kó rí ajínigbé kankan, ìròyìn ìbẹ̀rù ló fi f'ọkọ̀ rẹ̀ kọlu nǹkan - Ọlọ́pàá
30 Ògún 2022
Ṣé lóòtọ́ ni ọwọ́ tẹ awakọ̀ òfúrufú ọmọ ilẹ̀ France tó ń ta ohun ìjà fáwọn jàndùkú ní Naijiria?
27 Ògún 2022
Ṣé lóòtọ́ làwọn èèyàn jó ogúnlọ́gọ̀ ìgbálẹ̀ ni Adamawa láti ṣàtìlẹyìn fún Atiku?
23 Ògún 2022
Ṣé lóòótọ́ ní pé arábìnrin tó ní ìbálòpọ̀ pẹ̀lú ajá tí pàdánù ẹ̀mí rẹ̀?
14 Èbibi 2022
Kí lò fa ariwo pe Wasiu Ayinde kó kúrò nílé fún Ropo, aya rẹ̀ torí pé obìnrin náà fọ léti torí obinrin miran?
15 Ìgbé 2022
Àṣírí ayédèrú ológun méjìlá tó ń gbégi dínà ní Ajah ati agbègbè míì tú sọ́wọ́ iléeṣẹ́ ológun
14 Ìgbé 2022
Ẹ gbà mi o, àwọn oníjìbìtì ayélujára ti ń bèèrè ìrànwọ́ lórúkọ́ mi - Kemi Afolabi lọgun
15 Ẹrẹ̀nà 2022
Ṣé lóòtọ́ọ́ ni olubi ọmọ níí ṣe pẹ̀lú àyànmọ́ ọmọ láyé?
22 Ìgbé 2021
Ẹ dẹ́kun bíba ìjọba lórúkọ jẹ́ - Ìjọba ìpínlẹ̀ Osun fèsì sí lẹ́tà Oluwo
11 Èrèlè 2022
Ìyàwó Adedoyin sọ̀rọ̀ nípa ìṣẹ̀lẹ̀ bí akẹ́kọ̀ọ́ ṣe kú sílé ìtura ọkọ rẹ̀ ní Ile Ife
21 Bélú 2021
'Irọ́ ńlá lẹ pa, Lai Mohammed ò kó ọ̀rọ̀ rẹ̀ jẹ lórí ìṣẹ̀lẹ̀ Lekki Toll Gate'
17 Bélú 2021
Iléesẹ́ ọlọ́pàá Ghana mú akọrin tàkasúfèé, Shatta Wale nítorí ayédèrú ìròyìn pé ẹnì kan yinbọn mọ́ ọn
20 Ọ̀wàrà 2021
Seyi Makinde pe olóyè PDP lẹ́jọ̀ fún ìbanilórúkọ jẹ́ lórí Facebook
11 Ọ̀wàrà 2021
Àwàdà lásán ní Adeleke ṣe nípa ọ̀rọ̀ bàálù, kò sí òótọ́ níbẹ̀ - Ooni Ife
10 Ọ̀wàrà 2021
DSS kò mú mi lọ́dọ̀ Guru Maharaji, èmi rèé n‘Ibadan, ẹ sinmi àhesọ ọ̀rọ̀ - Sunday Igboho
3 Agẹmo 2021
Seyi Makinde, máṣe bo ẹni tó pa ọmọ l‘Ogbomoso, tú aṣìrí rẹ̀ síta - APC, Akala
21 Èbibi 2021
N kò ní àjọṣepọ̀ pẹ̀lú Boko Haram àti Al-Qaeda, ẹbu ìròyìn ló jáde síta - Mínísítà
12 Ìgbé 2021
4:57
Fídíò,
Ṣé òtítọ́ ni wọ́n fi ẹ̀jẹ̀ oyún inú po abẹ́rẹ́ àjẹsára Covid-19?
Duration, 4,57
28 Ẹrẹ̀nà 2021
5:01
Fídíò,
Áwa Hausa tá a wà l'Ogbomoṣọ ti di Yorùbá- Oba Haruna Sabo Ogbomoso
Duration, 5,01
4 Ẹrẹ̀nà 2021
Wo àsọdùn ìròyìn tíléeṣẹ́ ìròyìn òkèèrè gbé lórí ìṣẹ̀lẹ̀ ìjínigbé akẹ́kọ̀ọ́bìnrin Nàìjíríà
13 Sẹ́rẹ́ 2021
Page
1
nínú
2
1
2
Tókàn