BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Orilẹede Togo
8:14
Fídíò,
'Tí wọ́n bá bá ẹ sùn tí wọn ò "release" wọ́n á gba owó wọn, àwa la ń ra Kọ́ńdọ́ọ̀mù tí wọ́n fi ń bá wa sùn ní Mali'
Duration, 8,14
8 Bélú 2021
Orílẹ-èdè Togo yan obínrin akọkọ gẹgẹ bíi Olóòtú ìjọba
28 Owewe 2020
Àǹkóò àrùn coronavirus dé orílẹ̀èdè Togo
7 Ẹrẹ̀nà 2020
Ààrẹ Gnassingbe díje fún sáà kẹ́rin, òun àti bàbá rẹ̀ ti ṣèjọba Togo fún àádọ́ta ọdún lé mẹ́ta
22 Èrèlè 2020
Akẹgbẹ́ mi méjì kú, ọ̀pọ̀ farapa lọ́wọ́ agbébọn, orí ló yọ mi - Adebayor
8 Sẹ́rẹ́ 2020
'À ń gbé àkàsọ̀ bọ̀ wá já iná yín ní Togo, Benin bí ẹ kò bá sanwó'
15 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Togo sòfin aago ti olùfẹ̀hónú han lè jáde àtí àsìkò tí ó wọlé
8 Ògún 2019
Ọmọọ̀dọ̀ tó pa Ope Bademosi ti rí ẹ̀wọ̀n gbére he!
26 Òkùdu 2019