BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ẹrọ Asọrọmagbesi
NBC fọnmú lórí ìdásílẹ̀ Rédíò ìjàǹgbara fún ìpolongo Yoruba Nation
30 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
5:36
Fídíò,
Mọ̀ síi nípa 'Regular Callers on Radio Association' àti bí ẹgbẹ́ náà ṣe bẹ̀rẹ̀
Duration, 5,36
18 Bélú 2022
Adigunjalè kọlu iléeṣẹ́ Rédíò Yinka Ayefele ní Ibadan
10 Ìgbé 2022
Ọ̀pọ̀ olólùfẹ́ Iya Jogbo banújẹ́ lórí ìròyìn ikú rẹ̀
25 Agẹmo 2020
Gbajúgbajà sọ̀rọ̀sọ̀rọ̀ orí rédíò Dan Foster ti dágbére fáyé
17 Òkùdu 2020
"Iṣẹ́ ìgbóhùnsáfẹ́fẹ́ lórí rédíò máa ń mú ẹ̀wà àti àpọ́nlé ba ni àmọ́ kò lówó lórí"
13 Èrèlè 2020
3:10
Fídíò,
"Iṣẹ́ ìgbóhùnsáfẹ́fẹ́ lórí rédíò máa ń mú ẹ̀wà àti àpọ́nlé ba ni àmọ́ kò lówó lórí"
Duration, 3,10
13 Èrèlè 2020