BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Zaria
'Fóònù tí ìyàwó ń ṣáàjì ló fẹ́ lọ mú kóun àtàwọn mẹ́sàn-án mìíràn tó gan mọ́ná'
22 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Àwọn ọmọ ìkókó níléèwòsàn kàgbákò agbébọn! Wọ́n jí wọn gbé pẹ̀lú nọ́ọ̀sì
5 Agẹmo 2021
Báwo làwọn agbébọn ṣe rí ASP Ọlọ́pàá méjìlá jígbé?
17 Bélú 2020
Ìjọba Kaduna kéde ọjọ́ mẹ́ta fún ìdárò Emir Zazzau, Buhari, Tinubu, Babangida náà ń ṣèdárò
21 Owewe 2020
Ọmọ Ààrẹ lẹ́tọ̀ọ́ láti ṣe ìgbéyàwó yálà àwọn ará ìlú fẹ́ràn ìjọba bàbá rẹ̀ tàbí bẹ́ẹ̀ kọ́ - Aisha Buhari
5 Owewe 2020