BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Orilẹede Morocco
Mọ̀ nípa tọkọtaya tó bímọ mẹ́sàn-án ní ẹ̀ẹ̀kan náà
13 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Mo bímọ kalẹ̀ sí Nàìjíríà kí ń tó wá sí Morrocco àmọ́ ẹni tí mo bímọ fún kò tọ́jú mi - Suprina Alásè Morrocco
10 Ọ̀wàrà 2022
''Ọkùnrin 500 fipá bá mi lọ̀pọ̀ kí n lè dé ìlú òyìnbó''
3 Ọ̀wàrà 2022
''Ohun tí ojú mí rí rèé lẹ́nu ìrínàjò lọ sí Yúróòpù''
21 Owewe 2022
Ikọ̀ Bayana Bayana ti South Africa ló gba Ife Ẹ̀yẹ WAFCON lẹ́yìn ìgbìyànjú ìgba mẹ́rin
24 Agẹmo 2022
Bí NFF kò bá sanwó tó jẹ wá, a kò ní gbaradì fún ìfẹsẹ̀wọnsẹ̀ pẹ̀lú Zambia - Super Falcons
19 Agẹmo 2022
Kò rọrùn rárá láti dàgbà ní agbègbè bíi Mushin, àànú Ọlọ́hun ló sọ mi di agbábọ́ọ̀lù Super Falcons - Rasheedat Ajibade
14 Agẹmo 2022
Ìdíje bọ̀ọ́lù àwọn obìnrin, WAFCON 2022 gbérasọ ní Morocco
2 Agẹmo 2022
Ọmọ tó kó sí kànga lásìkò tí Bàbá rẹ̀ ń tún kànga ṣe jáde láyé
6 Èrèlè 2022
Akọ̀ròyìn Morocco, Hajar gbà ìdájọ́ ẹ̀wọ̀n lórí ẹ̀sùn àgbèrè àti pé o ṣẹ́yún
1 Ọ̀wàrà 2019
Wọ́n gbé Akọ̀ròyìn ní Morocco lọ sílé ẹjọ́ lórí ẹ̀sùn àgbèrè àti oyún ṣíṣẹ́
8 Owewe 2019