BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Banki Ayanilowo lagbaye
Kìí ṣe gbájúẹ̀ nìkan lọmọ Nàìjá ń ṣe lókè òkun!
30 Ògún 2019
Ìwà ọ̀daràn àti òmùgọ̀ ní kí Nàíjíríà jẹ gbèsè kún gbèsè - Obasanjo
19 Owewe 2021
Wo bí òfin owó sísan USSD tuntun tí báńkì CBN ṣe, ṣe kàn ọ́
17 Ẹrẹ̀nà 2021
Wo àwọn ohun méje tó yẹ kí o mọ̀ nípa Ngozi Okonjo-Iwealla àti ọkọ rẹ̀ Ikemba
15 Èrèlè 2021
Ìpèsè iṣẹ́ ló yẹ kí ìjọba gbájú mọọ́, kìí ṣe ''cryptocurrency''- Atiku
5 Èrèlè 2021
Wo ìdí tí orílẹ̀-èdè America ṣe tako ìyànsípò Okonjo-Iweala gẹ́gẹ́ bi olórí ajọ WTO
8 Ọ̀wàrà 2020
Wo àwọn báńkì tó wà lẹ́yìn àwọn olówó èlé bí MMM
21 Owewe 2020
1:11
Fídíò,
Kínni ìtàkùn ayélujára 5G nííṣe gan na pẹ̀lú ààrùn coronavirus?
Duration, 1,11
6 Ìgbé 2020
'Ẹ bá wa sọ fún Sanwoolu kó dárí jì wá o, ìpinú tí wọ́n ṣe l'Eko kò m'ọ́gbọ́n wá rárá'
3 Èrèlè 2020