BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Iranlọwọ fawọn Alaini
Èèyàn 151 kú, 82 míì ṣèṣe níbi ayẹyẹ àjọ̀dún
30 Ọ̀wàrà 2022
7:28
Fídíò,
Wo ẹkùn Tigray níbi tí ebi ti ń pa ọmọdé, tí ọ̀pọ̀ èèyàn sì di alágbe
Duration, 7,28
18 Ọ̀wàrà 2022
8:54
Fídíò,
Wo ọkùnrin tó ní ìpèníjà ara, tó tún ń jà fún ẹ̀tọ́ ọmọnìyàn
Duration, 8,54
19 Owewe 2022
Wo ǹkan tó ń fa 'body odour' àti bí o ṣè lè ṣẹ́gun rẹ̀
14 Èbibi 2022
7:55
Fídíò,
"Mọ́tò àjọ KAI l‘Eko ló tẹ́ mi lẹ́sẹ̀ fọ́, ìyà ń jẹ́ mí, ebi ń pa mí, wọn kò wẹ́yìn mi wò"
Duration, 7,55
13 Ìgbé 2022
Wo ohun tí ìjọba Oyo ṣe fún ẹni tí ọlọ́pàá SARS lù fọ́ lójú lẹ́yìn àbọ̀ ìgbìmọ̀ EndSARS
27 Sẹ́rẹ́ 2022
Ọmọ ogun orílẹ̀-èdè Myanmar ṣekúpa èèyàn 40, wọ́n lu àwọn míì títí tí ẹ̀mí fi bọ́ lẹ́nu wọn
20 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
"Davido kò ran èmi gbajúmọ̀ lọ́wọ́, ọmọ òrukàn ló fẹ́ kó ₦250 fún"
22 Bélú 2021
Ìwà àjẹbánu àti títẹ̀ ẹ̀tọ́ ọmọnìyàn lójú pọ̀jù nínú ìjọba Buhari - US
31 Ẹrẹ̀nà 2021
Ìjọba àpapọ̀ bẹ̀rẹ̀ sísan N20,000 owó ìrànwọ́ fáwọn obìnrin igbèríko l'Ogun
31 Sẹ́rẹ́ 2021
Wo bó ṣe le bèèrè láti ṣàtìpó ní Canada bí DJ Switch
10 Bélú 2020
Díẹ̀ ló kú kí owó tán l‘ápò mi torí ìrànwọ́ Coronavirus - Pasuma
8 Bélú 2020
2:08
Fídíò,
Ẹ̀gbọ́n mi tán ìṣòro mi nípasẹ̀ ṣíṣe ẹ̀ya ara àtọwọ́dá fún mi- Ubokobong Sunday
Duration, 2,08
1 Bélú 2020
Owó ìrànwọ́ Covid-19 dé, ìjọba fẹ́ san ₦75bn fún 54,000 olókoòwò
20 Ọ̀wàrà 2020
Láàrin wákàtí mẹ́ta, wọ́n dá ₦4m fún àkàndá ẹ̀dá tó kópa nínú ìwọ́de
18 Ọ̀wàrà 2020
"Dípò ìnákúnàá lórí ìgbéyàwó ọmọ mi, mo lò owó fún ìgbéyàwó ọmọ òrukàn mẹ́tàlá"
30 Owewe 2020
Kí ni ọkùnrin yìí ṣe tí bàbá rẹ̀ fi só mọ́lẹ̀ fún ọgbọ̀n ọdún?
10 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ìjọ́ mí ní Italy ni mo fi ń ṣèrànwọ́ fáwọn aṣẹ́wó ọmọ Nàíjíríà tó há - Taribo West
26 Owewe 2019
Ọmọ Ibadan, Peace Busari tí wọ́n fẹ́ tà lórí Facebook ti dé sí Naijiria láti Lebanon
23 Ìgbé 2020
Sanusi Adebisi Idikan rèé, olówó tó ń san owó orí fún gbogbo ọkunrin ilẹ̀ Ibadan
7 Ọ̀wàrà 2019
12:06
Fídíò,
Wo àwọn ọmọbìnrin tó mu ìtọ̀ ara wọn nítorí òùngbẹ aṣálẹ̀ Sahara
Duration, 12,06
16 Ìgbé 2020
"Owó oṣù òṣìṣẹ́ yóò di gbèsè, oúnjẹ yóò wọ́n, ìlú yóò le, bí ọrọ̀ ajé Náíjíríà bá dagun"
12 Ẹrẹ̀nà 2020
A fẹ́ ìtọ́jú fún Boko Haram tó bá ronúpìwàdà, ẹ dá iléeṣẹ́ sílẹ̀ fún ìtọ́jú wọn - Ilé aṣòfin
21 Èrèlè 2020
Iná míì tún sọ ní Ọgba, nílùú Eko!
21 Sẹ́rẹ́ 2020
Page
1
nínú
2
1
2
Tókàn