BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Irinajo Musulumi silẹ mimọ
Àjọ Alálàájì kéde ìye èèyàn tí ìpínlẹ̀ kọ̀ọ̀kan yóò kó lọ Hajj ní 2023
5 Èrèlè 2023
Àwọn aṣaájú Mùsùlùmí báwọn Krìsítẹ́nì jọ́sìn ní ṣọ́ọ́sì
14 Agẹmo 2022
Ìpalẹ̀mọ́ ọjọ́ Arafah, ìmọ̀ràn mẹ́wàá rèé láti lè mú Hajj rọrùn f'álálàhájì
7 Agẹmo 2022
Ọ̀pọ̀ ènìyàn pàdánù àǹfàní láti ṣe Hajj 2022
5 Agẹmo 2022
Àjọ NAHCON kéde iye tí àwọn tó fẹ́ lọ fún Hajj 2022 yóò san
5 Òkùdu 2022
Àwọn ológun pa ikọ̀ Boko Haram ogún, wọ́n dóòlà àwọn obìnrin tó wà ní ìgbèkùn
26 Ìgbé 2022
Wo iye tó o san to bá fẹ́ lọ sí Hajj ọdún yìí
21 Ìgbé 2022
Bí ọmọbìnrin tí wọ́n parọ́ mọ́ pé ó gbé òògùn olóró tó sì wọ ẹ̀wọn ní Saudi ti dara pọ̀ mọ́ NDLEA
20 Bélú 2021
Ẹ káàbọ̀ sọ́jọ́ Arafat, tí Ọlọ́run yóò fi ààwẹ̀ pa ẹ̀ṣẹ̀ Mùsùlùmí rẹ́
10 Ògún 2019
Wo àwòrán bí ìrìnàjò Hajj ṣe n lọ ní Mecca lásìkò Covid-19
18 Agẹmo 2021
Àwọn olórí lágbáyé tó ti wọ inú ibojì Ànọ́bi Muhammad rí
28 Èbibi 2021
Dandan ni gbígba abẹ́rẹ́ àjẹsára Covid-19 fún ọ láti kópa ní Hajj 2021
20 Ẹrẹ̀nà 2021
Ìjọba Nàìjíríà kéde ìsinmi ọlọ́jọ́ méjì f'ọdún Iléyá
27 Èrèlè 2020
Kòṣẹlẹ̀rí ni Hajj ọdún 2020, wo ìyàtọ̀ tó wà nínú rẹ̀ sí ti tẹ́lẹ̀
23 Òkùdu 2020
Yàtọ̀ sí coronavirus, wo ìgbà mẹ́wàá míì táwọn mùsùlùmí kò lè ṣiṣẹ́ Hajj
27 Òkùdu 2020
Ọ̀la ni Arafat, wo iṣẹ́ tó ṣe kókó láti ṣe ní Hajj lásìkò Àràfá àti lẹ́yìn rẹ̀
9 Ògún 2019
Saudi ṣàtúnṣe lílẹ òkò mọ́ Asitani láti dẹ́kun títẹra-ẹni-pa
5 Ògún 2019
Òṣèré tíátà, Kemi Afolabi fi ohùn ìdúpẹ́ ránṣẹ́ láti Meccah fún àdúrà ọmọ Nàíjíríà
2 Ògún 2019
Ọkùnrin méjì, obìnrin mẹ́ta jáde láyé ní Mecca lásìkò Hajj 2019 - NAHCON
30 Agẹmo 2019
Òṣèré tíátà, Kemi Afolabi dùbúlẹ̀ àìsàn ní ìlú Mecca
30 Agẹmo 2019