BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ajọ to n risi katakara epo rọbi lagbaye OPEC
Ìdí rèé tí ẹgbẹ́ òṣìṣẹ́ NLC, TUC fi wọ́gilé ìyanṣẹ́lódì lórí àfikún owó èpo bẹntiróò
1 Òkùdu 2023
Àánú ìjọba tó ń bọ̀ ń ṣe mí, torí nǹkan yóò nira – Sanusi
16 Ọ̀wàrà 2022
Bí Buhari ṣe fẹ́ sọ lítà epo di ₦340 kò ní bímọ ire fún Naijiria - Afenifere
24 Bélú 2021
Òwọ́n gógó epo bẹntiró ń kànlẹ̀kùn bí IPMAN ṣe ń múra láti daṣẹ́ sílẹ̀
28 Òkùdu 2021
Kò sí ọ̀wọ́n-gógó epo bẹntiró núlùú Abuja- NNPC
22 Ìgbé 2021
Àjọ elépo rọ̀bì, NNPC sọ̀rọ̀ lórí ẹ̀kúnwó epo tuntun
27 Ẹrẹ̀nà 2021
Ẹ̀yin Ọmọ Nàíjíríà, ẹ má reti láti ra epo bẹtiró ni 200 naira o kere ju - IPMAN
22 Èrèlè 2021
Wo iye ìgbà tí ẹgbẹ́ òṣìṣẹ́ àtàwọn ọmọ Nàìjíríà ti ṣèwọ́de lórí àfikún owó epo bẹntírò
23 Owewe 2020
Tí yóò bá fi di 'October,' afẹ́fẹ́ gáàsì lẹ́ máa lò fún ọkọ̀ àti ẹ̀rọ àmúnáwá yín - Mínísítà
14 Owewe 2020
Ọ̀pá epo NNPC bú gbàmú ní Benin, òṣìṣẹ́ méje kàgbákò ikú òjijì
20 Ọ̀pẹ̀̀ 2018
A ó sọ jálà bẹntiróò di N97 pẹ̀lúu lílo afẹ́fẹ́ gáàsì fún ọkọ̀ - Ìjọba
17 Sẹ́rẹ́ 2020