BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ileeṣẹ to nse ọkọ ayọkẹlẹ
6:24
Fídíò,
Mo fẹ́ dákú lọ́jọ́ tí MC Oluomo fún mi ní mọ́tò, bòyá ẹgba lẹ ẹ̀ bá fi nà mí dípò èébú, ká ní mo dákú – Olaiya Igwe
Duration, 6,24
1 Owewe 2022
Iléeṣẹ́ ìjọba, ẹ yé ra ọkọ̀ tòkunbọ̀ fàyàwọ́ mọ́- Ajọ Customs kìlọ̀
16 Owewe 2021
4:39
Fídíò,
"Èmi ni obìnrin kan ṣoṣo tó ń tún AC mọ́tò ṣe n‘Ibadan, ọ̀pọ̀ ọkùnrin ló ń wá mi wá torí mo jẹ́ olóòótọ́"
Duration, 4,39
9 Ògún 2021
Dino Melaye fi ọkọ Rolls Royce bùgá lórí Instagram, ni oníṣòwò ọkọ́ bá ní kó wá san gbèsè owó ọkọ̀ tó jẹ́ òun
20 Òkùdu 2021
Auxiliary àtàwọn míì gba ìwé ìyànsípò tuntun gẹ́gẹ́ bí ìjọba ìbílẹ̀ ṣe gba ìṣàkóso àwọn ibùdókọ̀ nípinlẹ̀ Oyo
23 Èrèlè 2021
3:35
Fídíò,
Aṣọ ni mò ń tà tẹ́lẹ̀, ìgbélé Covid-19 ló sọ mí di awakọ̀ kabúkabú - Adebunmi Adeyeye
Duration, 3,35
15 Ẹrẹ̀nà 2021
A tọrọ àforíjì lórí ìdàmú tí ẹ là kọjá lẹ́yìn ìkéde àfikun owó epo bẹntiró - Ìjọba àpapọ̀
12 Ẹrẹ̀nà 2021
Ẹ̀yin awakọ̀ tí ẹ máa ń tẹ fóònù lórí ìrin ti rugi oyin l'Eko- FRSC
1 Èrèlè 2021
Èèyàn mẹ́tàdínlógún(17) jọ́ná ráúráú nínú ìjàmbá ọkọ̀ bọ́ọ̀sì lópòpóónà Bode-Saadu sí Jebba
30 Sẹ́rẹ́ 2021
5:19
Fídíò,
"Mo ṣèlérí pé mọ́tò tí mo bá ṣe fúnra mi ní màá kọ́kọ́ lò, àlá mi ti ṣẹ"
Duration, 5,19
11 Sẹ́rẹ́ 2021
5:25
Fídíò,
'Ọ̀lọ́pàá shátà mi láti Mowe dé Magboro dé Shagamu, wọ́n ní ṣé mi ò mọ̀ pé ìjọ́ba ni mo ṣiṣẹ́ fún'
Duration, 5,25
23 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Auxiliary gbé èèyàn mẹ́fà tó ń jáwèé ayédèrú fáwọn awakọ̀ lọ sí ilèẹjọ́ ní Ibadan
3 Owewe 2020
Ilé ẹrù míì tó jábọ́ l‘Eko tún mú ẹ̀mí obìnrin méjì lọ
15 Ọ̀pẹ̀̀ 2018
Má bọ́ sọ́wọ́ gbájúẹ̀, wo ìlànà FRSC láti gba nọ́mbà àdáni fún ọkọ̀ rẹ
4 Bélú 2019
Èèyàn méjì gbẹ́mìí mì nínú ìjàmbá ọ̀kọ̀ tó ṣẹlẹ̀ lórí afárá Otedola
4 Sẹ́rẹ́ 2020
Buhari já ọ̀ra lára ọkọ̀ ìjagun ológun tiwantiwa ní Kaduna
4 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ohùn tó yẹ ní mímọ nípa òfin ojú pópó
30 Bélú 2019
Ẹ̀wọ̀n oṣù mẹ́ta àti #3,000 ni awakọ̀ tí kò bá ní ‘speed limiter’ yóò fi jura- FRSC
28 Bélú 2019
"Ọkọ̀ aképo náà forí sọ òpó iná ló fi laná ní Gowon Estate l'Èkó"
11 Bélú 2019
Ìjọba Ọyọ gbọdọ̀ tanná wádìí ìṣèjọba Abiola Ajimọ̀bi - PDP
14 Ògún 2019