BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ẹgbẹ Ẹlẹsin Musulumi
Wo àwọn ìpínlẹ̀ tó le gbóná àti òpó mẹ́fà tó lé nípa lórí èsì ìbò gómìnà
17 Ẹrẹ̀nà 2023
Wo ipò tí IPOB, Boko Haram àti ISWAP wà láàrin agbésùnmọ̀mí àgbáyé
16 Ẹrẹ̀nà 2023
Àwọn afurasí agbésùnmọ̀mí jí àádọ́ta obìnrin gbé ní Burkina Faso
16 Sẹ́rẹ́ 2023
Kò sí òtítọ́ nínú ìròyìn pé à gbé alága àjọ INEC lọ sí ilé ẹjọ́ – DSS
5 Sẹ́rẹ́ 2023
Ọgá Báńkì tàá tú sílẹ̀, tórí ọjọ́ orí rẹ̀ àti ọlá Ramadan ni - Ajínigbé
1 Ìgbé 2022
3:53
Fídíò,
'Láti kékeré mo ti ní ọjọ́ kan lèmi náà ọ́ kọ́ Mọ́sálásí kékeré bíi àwọn bàbá wa'
Duration, 3,53
3 Ìgbé 2022
Gómìnà Zulum ṣe ìkìlọ̀ lórí ìdúnkookò ikọ̀ agbéṣumọ̀mí ISWAP sí Nàìjíríà
17 Èrèlè 2022
Àgbáríjọpọ̀ èèyàn sẹkúpa ọkùnrin kan lórí ẹ̀sùn pé ó dáná sun Kurani
14 Èrèlè 2022
Àwọn ọmọ ogun America pa olórí ISIS, Ibrahim al-Qurayshi ní Syria
4 Èrèlè 2022
"Olórí ọmọ ogun Islamic State ní Ìwọ̀ Oòrùn Afrika, ISWAP ti jáde láyé"
15 Ọ̀wàrà 2021
Àwọn ọmọ Nàìjíría fẹ́ òfin Islam ju ìjọba awarawa lọ - El-Zakzaky
2 Ọ̀wàrà 2021
Ó ṣeéṣe ká pe ìjọba lẹ́jọ́ lórí ọ̀rọ̀ el-Zakzaky ṣùgbọ́n… - Islamic Movemnent of Nigeria
29 Agẹmo 2021
Ààwẹ̀ Ramadan ṣì tẹ̀síwájú dí Ọjọ́ọ̀rú, a kò tíì rí òṣùpá- Supreme Council (NSCIA)
10 Èbibi 2021
Pásítọ̀ pín ounjẹ iṣínu àwẹ̀ Ramadan fún àwọn Músùlùmí
24 Ìgbé 2021
Wo àwòdamiẹnu àwòrán Mọ́ṣáláṣí Ànọ́bì ní Medina!
26 Ọ̀wàrà 2019
Kí ló dé tí Osinbajo, Aregbesola, Gbajabiamila atawọn mii kò fi péjú sí ọjọ́ ìbí Tinubu?
28 Ẹrẹ̀nà 2021
Mo yòǹbó Tinubu fún àṣeyọrí rẹ̀ nínú òṣèlú àmọ́ ń kò fara mọ́ ìgbé ayé rẹ̀ - Tunde Bakare
26 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Sudan tí bẹ̀rẹ̀ ìjìròrò lórí bí US yóò ṣe yọ òrúkọ̀ wọn kúrò nínù ikọ̀ agbẹ́sùnmọ̀mí àgbáyé
21 Owewe 2020
Gbàjarè! Ọ̀gọ̀ọ̀rọ̀ agbébọn lo wà nílúù Kishi, National Park - Gani Adams figbe ta
25 Ògún 2020
Ìbẹ̀rù bá olùgbé Eko torí àwọn ọ̀dọ́ Òkè Ọya tó dìhámọ́ra
21 Òkùdu 2018
Àwọn alákatakítí Islamic State West Africa Province kéde pé wọ́n tún ti pa àwọn ṣọ́jà ní Kukawa
19 Ògún 2020
Orílẹ̀-èdè mẹ́wàá tí ẹgbẹ́ alákatakítí Islamic State n fínna mọ́ ní àgbáyé
9 Agẹmo 2020
Ojú ayé lásán ni Buhari ń ṣe, kò ní ifẹ́ ọmọ Nàìjíríà lọ́kàn - Fani-Kayode
29 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ìjọba korò ojú sí bí Islamic State ṣe bẹ́ àwọn Kristiẹni mẹ́wàá lórí ní Bornu
27 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Page
1
nínú
2
1
2
Tókàn